สำนักงานบัญชี A&V - บอร์ดบัญชีและภาษี ติดตามเราได้ใน A&V Facebook Best view with best view with google chrome
  • 25/02/2020 09:43:05 AM
  • ยินดีต้อนรับ,สู่บอร์ดบัญชี : www.avaccount.com : บุคคลทั่วไป
Please login or register.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ถ้าท่านกำลังหาผู้สอบบัญชี เรารับตรวจสอบบัญชีโดยผู้สอบบัญชีรับอนุญาต

หนังสือพิมพ์ ThaiCPD
โฆษณาเชิญประชุม 100 บาท
http://www.thaicpd.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแบบฟอร์มรายงานภาษีซื้อ และรายงานภาษีขายค่ะ  (อ่าน 56092 ครั้ง)

คุณน้อย

• บุคคลทั่วไป

รบกวนด้วยค่ะ หากอยู่ในไฟล์ excel จะดีมากๆ เลยค่ะ

และรบกวนถามเพิ่มเติมค่ะว่า หากเราทำลง excel ไปก่อนแล้วมาลงเครื่อง (โปรแกรม express) ทีหลัง เราจะสามารถโอนข้อมูลจาก excel ไปเข้า express ได้หรือไม่ อย่างไรคะ

007

เอาไปเลย

www.avaccount.com/download/vatreport.xls">http://www.avaccount.com/download/vatreport.xls

ผมคิดว่าหากเราทำลง excel แล้ว ไม่น่าจะโอนข้อมูลไปเข้า express ได้นะครับ

คุณน้อย

ขอบคุณคุณ 007 มากๆค่ะ

กิ๊ก

ขอบคุณมากนะค่ะ คุณ 007 ดิฉันก้อเป็นคนหนึ่งที่ได้ใช้แบบฟอร์มของคุณ

มิตร

ต้องการแบบฟอร์มรายงานภาษีซื้อและภาษีขายต้องทำอย่างไรค่ะ ขอบคุณค่ะ

ทิม

ฉันคิดว่าดอนได้คะ

นภา

ขอบคุณนะคะ ดิฉันก็ใช้แบบฟอร์มของพี่เหมือนกัน

ขวัญ

ขอบคุณค่ะฉันก็ใช้ฟอร์มเดียวกับคุณ

โอ๋

ขอบคุณมากค่ะ กำลังหาอยู่พอดี

-

แบบฟอร์มภาษีซื้อ-ขาย เป็นรูปแบบอย่างไร

ส้มค่ะ

ขอแบบฟอร์มบัญชีหน่อยค่ะ

มล

ต้องการแบบฟอร์ภาษีซื้อและภาษีขาย

ที่สามารถลงเองได้ก่อน

ฟาง

ขอแบบฟอร์มภาษีซื้อ ภาษีขายค่ะ

หลิน

แนน

คงจะลงไม่ได้มั้งคะ

กล้วยแขก

ขอบคุณนะอยากได้พอดีเลย อิอิ

ปริยากร

ขอแบบฟอร์มภาษีซื้อภาษีขาย

น้ำฝน

ขอบคุณมากนะคะ(อยากได้อยู่พอดีเลย) ดิฉันก้เป็นอีกคนที่ได้ใช้แบบฟอร์มของคุณ

หนุ่ย

รบกวนขอแบบฟอร์ม ภงด.1,3,53 พร้อมใบแนบ และแบบฟอร์ม ส.ป.ส.1-10 ในรูปแบบ excel ด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

เอ้

หน่อย

ดิฉันขอรบกวนขอแบบฟอร์มใบลดหนี้-ใบเพิ่มหนี้รายงานภาษีขาย-รายงานภาษีซื้อและบัญชีสินค้าซึ่งอยู่ในครอบครอง/รายงานสินค้า

เจ

ขอบคุณนะคะ เข้ามาโหลดไปแล้วเหมือนกันค่ะ

woaono

nongnit

ขอแบบฟร์อมภาษีซื้อ ภาษีขายหน่อยคะ

ขอบคุณคะ

อ้อม

หาอยู่เหมือนกัน ขอบคุณนะคะ

PSC

ขอบคุณมากมายครับ

สวรรยา

อุ๊

พรชนก

อยากได้แบบฟอร์มรายงานภาษีซื้อค่ะ

ก้อย

ขอแบบฟรอม์รายงานภาษีซื้อ-ภาขาย

ซาซา

บัญชีฝึกหัด

ขอบพระคุณมากครับ

เพชรัตน์

นักศึกษาปี 4

อยากได้แบบฟอร์มรายงานภาษีซื้อค่ะ

Nojang

nuch

ตรอง

ขอบคุนมากคร้า

SilEnt

ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูล

สุ

รบกวนขอแบบฟอร์มใบกำกับภาษีต่างๆด้วยนะค่ะ  เพื่อใช้ในการเรียนวิชาบัญชี

ภัทรสุดา

อยากขอแบบฟอร์มภาษีซื้อ-ขาย

นกหวีด

เลขา

ณัฐ การบัญชี  รับทำบัญชีครบวงจร โดยผู้เชี่ยวชาญ

พร้อมให้คำปรึกษา และวางระบบบัญชีฟรี  สำหรับกิจการเปิดใหม่   ดูแลแบบฟอร์มต่าง ๆ  ที่ลูกค้าต้องใช้ในการลงบัญชีในกิจการ   ฟรีค่าบริการเดือนแรก  เริ่มต้นที่ 1,500 บาท ต่อ เดือน   ถูกกว่าจ้างพนักงานประจำ  สนใจโทรปรึกษาที่   ณัฐ การบัญชี  081-440-4567  ,  E-mail : chaiyorach@gmail.com

Dada

ขอบคุณมากนะคะ คุณ 007

Golffy

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับแบบฟอร์ม ^^

เด็กเอ๋อ

+ ตอบด่วน

อบรมบัญชี CPD Online เก็บชั่วโมง CPD ได้
เก็บชั่วโมงผู้ทำบัญชี/ผู้สอบบัญชีได้ 7 ชั่วโมง หลักสูตรละ 500 บาท
ที่ www.thaicpdonline.com
PROMOTION ตอนนี้ไม่มีนะครับ

| สำนักงานบัญชี A&V |
| รับทำบัญชี | อบรมบัญชี Online | ตรวจสอบบัญชี | วางแผนภาษีอากร | วางระบบบัญชี |
| บริการด้านกฎหมายและทนายความ | การจัดตั้งบริษัท | การเลิกบริษัท | บริการจดทะเบียน |
| รับจัดหาพนักงานบัญชี | รับสมัครพนักงาน |
| โปรแกรมบัญชี EXPRESS | รับทำลายเอกสารบัญชี |
ติดต่อเรา
| A&V คือใคร | ติดต่อเรา | ลูกค้าของเราบางส่วน | แผนที่บริษัท |

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.111 วินาที กับ 22 คำสั่ง