www.avaccount.com > บอร์ดบัญชีและภาษี

คือมีหนี้สินนอกระบบ จะปิดบริษัทก็ไม่มีเงินช่วยแนะนำทีคับ

(1/2) > >>

บี:
บริษัทของผมทำเกี่ยวกับเสื้อผ้า เปิดเมื่อ 28 ส.ค. 48 ซื้อมาขายไปนะคับ แต่จิงๆคือผลิต  แล้ววัตถุดิบที่ซื้อมาเป็นนอกระบบทั้งหมดคือไม่มี vat ถ้าซื้อขายกับบริษํทจะออก VAT แล้วลงเป็นซื้อมาขายไปตลอดคับ ไม่ใช่การรับจ้างทำของ เคยส่งงบมา 1 ปี กำไรนิดหน่อยคับ เสียภาษีเกือบย 2 พันบาท (แต่จิงๆขาดทุน)  พอมาปี 49 เสื้อเหลืองกำลังบูมเลยไปรับงานนอกระบบคือลูกค้ามาสั่งของ  เอาของไปแต่ไม่จ่ายตัง ไม่มีออกบิลเพราะปกติซื้อขายกันมานาน แต่กลับหนีหายไปเลย ย้ายบ้านหนีว่าง่ายๆ  ทีนี้ผมก็ไม่มีเงินเอาเงินบริษัทมาใช้หมด รับงานใหม่ก็ไม่ได้  ก็เจ๊งคับ หยุดมาตั้งแต่เดือน พฤศจิกายน 2549 ส่ง ภพ30  เปล่าทุกเดือนจนถึง  เดือนพฤษภา 2550 นี้แหละคับ หุ้นส่วนก็ไม่มีคนอื่นคับ เป็นแม่ น้อง ญาติหมด 7 คน งบปี49-50 มีรายที่เข้าระบบ แค่ 2 แสนกว่าบาท  ทีนี้นี่ ผมว่าจะเลิกบริษัท แต่ทางบัญชีที่ทำให้ผมนี่ แนะนำให้ ปีนี้คือเสียภาษีในส่วนของ 2 แสนกว่าบาท นี่ 900 กว่าบาท ที่เค้าวางแผนให้ผมนะ  โดยเค้าคิดค่าทำบัญชี รวมค่าสอบ รวมภาษีเบ็ดเสร็จ 1 หมื่นบาท แล้วถ้าจะจดเลิกเลยนี่ ก็ 2 หมื่นบาท รวมๆคือ 3 หมื่นบาท  กับอีกแบบคือ ปี50 ผมส่งงบปกติ เสีย 1 หมื่นบาท ปี51 ผมส่งงบปล่าวเสีย 5 พันบาท อยากถามว่าถ้าทำแบบนี้ เมื่อไหร่ทางนายทะเบียนจะคัดชื่อผมเป็นบริษัทร้างแล้วสั่งให้เลิกกิจการ พูดตามตรงว่า ใกล้จะปิดงบแล้วผมยังไม่มีเงินเลยคับ  แต่ไม่มีหนี้สินนะคับ คือตอนนี้ตัวเปล่าๆเลย แนะนำด้วยคับ ถ้าต้องจ่ายเงินจิงๆนี่ ปิดไปเลย เสีย 3หมื่นบาท หรือส่งงบไปเรื่อยๆดีกว่า รบกวนด้วยนะตับ

บี:
ใจเย็นๆค่ะ ทุกอย่างมีทางออกเสมอ

คุณสนใจขายกิจการไหมคะ ดิฉันมีลูกค้าท่านหนึ่งต้องการซื้อกิจการด่วน

ถ้าสนใจขายกิจการเพื่อบรรเทาภาระค่าใช้จ่ายทั้งหมดทั้งปวง ติตด่อที่ taxplanningforyou@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

caramel:
สวัสดีค่ะลองอ่านดูก่อนนะคะ!! (สำหรับผู้ที่อยากมีรายได้เสริมค่ะ)

เราได้รับคำแนะนำจากการอ่านตามเว็บบอร์ด ซึ่งในตอนแรกก็ยังไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่ แต่ก็ลองเสี่ยงดูเพราะไม่ต้องเสียค่าสมัคร หลังเลิกเรียนเราก็มานั่งเช็คเมล์ มันจะมีโฆษณาให้เราคลิ๊ก เราใช้เวลาวันละ1-2 ชั่วโมง ได้ประมาณ 50 euro บางวันก็ได้ถึง 200 euro พอประมาณกลางสัปดาห์ที่สามก็ได้รับเช็คส่งมาที่บ้าน จึงเอาไปให้ธนาคารดู ปรากฏว่าธนาคารก็จ่ายเช็คมาให้เป็นเงินบาท หักค่าธรรมเนียมการแลกเปลี่ยนเงินตราเล็กน้อย เราได้เงินก้อนแรก 31,000 บาท ก็ยัง งงๆ อยู่อีกแหละ พอคิดออกก็รีบชวนเพื่อนสนิทให้มาทำ เขาก็หาว่าบ้าบอ ตอนนี้เราอยากได้ทีมงานมาช่วยกันคลิ๊กมากๆ เพราะถ้าทีมเรามีจำนวนมากส่วนแบ่งรายได้ก็จะมีมากขึ้น และมี bonus ตอบแทนทุกคนให้ในทุกงวดการจ่ายผลตอบแทน ยิ่งเราหาลูกทีมได้มากก็ได้ผลตอบแทนมาก เรียกว่าได้ประโยชน์กันเป็นทอดๆ แค่มี อีเมล์ บวกขยัน ลองอ่านดูก่อนแล้วจะคุ้มค่ามากๆครับ (โอกาสไม่ได้มีมาบ่อยๆนะคะ) แค่เช็คเมล์ก็มีรายได้!!! มีเงินยูโรใช้ เท่ห์กว่าดอลล่าล์อีก แถมแพงกว่าด้วย!!!

ลองดูก่อนไม่เห็นจะเสียหายอะไร ถ้าคุณขยันจริงคุณสามารถมีเงินใช้เป็นหมื่น – แสนบาท /เดือน

เว็บนี้ดีมากจ่ายเป็นเงินสดส่งมาทางเช็คหรือส่งมาทางธนาคารออนไลน์แล้วแต่คุณจะเลือก

กล้ารับประกันดีที่สุดเท่าที่เคยทำมา อีเมล์เยอะ จ่ายจริง!!!

คลิ๊กที่ URL นี้ได้เลย ( แต่หน้านี้จะถูกแทนที่ด้วยหน้าใหม่ ) หรือ ctrl+คลิ๊ก เพื่อเปิดหน้าต่างใหม่

www.invest-mail.com

a-n-cash.com   (ไม่ต้องใส่ www.)

**** จะต้องใส่ทุกช่องเป็นภาษาอังกฤษเพราะเค้าจะส่งเช็คมาให้ตามที่อยู่ของคุณ ****

( 1.) คลิ๊กที่ Sing Up ใส่ e-mail ของคุณต้องเป็นของ Yahoo Hotmail หรือ Sanook ก็ได้

( 2.) กลับไปที่ Inbox ใน e-mail ที่คุณแจ้งสมัคร สักครู่เข้าไปเช็ค e-mail ของคุณ เปิด mail ใหม่สุด ถ้าไม่พบให้ดูที่ junk mail (e-mail ขยะ)

** คลิ๊กลิงค์ที่ตัวหนังสือยาวๆ จากนั้นจะมีแบบให้กรอกเป็นภาษาอังกฤษ**

( 3.) Username : ใส่ชื่ออะไรก็ได้ตามต้องการเพื่อใช้ Log in ควรตั้งที่จำง่ายๆแล้วจดเก็บไว้

( 4.) First Name : ใส่ชื่อจริงของคุณ

( 5.) Last Name : ใสนามสกุลของคุณ

( 6.) Address : ที่อยู่ที่ต้องการรับเช็ค ตัวอย่าง 45 Soi.Charuensuk Thokjan Rd. Tumbol.Sehiripul

( 7.) City : ชื่อจังหวัด

( 8.) State : เลือก N/A

( 9.) Zip Code : รหัสไปรษณีย์

( 10.) Country : Thailand ตอนเลือกน่ะดูให้ดี จะมี 2 อัน อันที่ผิดจะเป็น Thailland ให้เลือก Thailand ที่มี L ตัวเดียวนะ

( 11.) ***Referred by : caramel (ไม่ใส่จะไม่สามารถลงทะเบียนได้และจะอดโบนัสไม่รู้ด้วยนะ)

( 12.) แนะนำให้ใส่ 3 ช่องขึ้นไป

( 13.) select a payment method : เลือกเป็น Check

( 14.) payment account ID : ช่องนี้ไม่ต้องใส่ เว้นว่างไว้

( 15.) Password : ใส่ รหัส เพื่อใช้ log in ไม่ควรต่ำกว่า 5 ตัว

( 16.) Confirm Password : ยืนยัน Password อีกครั้ง

( 17.) กด Sign Up

จากนั้นเค้าจะส่ง User Name กับ Password ให้คุณอีกครั้ง ทางอีเมล์ที่คุณได้สมัครไว้ตอนแรก แล้วก็ log in ได้เลย

ลักษณะการทำงาน (การได้เงิน)<<<<<

วิธีที่ 1 แสนจะง่ายที่สุดในการเพิ่มเงิน

**1. เช็คเมล์ โดย log in เข้าไป เลือกในแท็บ paid to click ระบบจะมี Banner มาให้คลิ๊ก โดยจะบอกว่าอันนี้คุณจะได้เท่าไหร่ เช่น 25 euro เสร็จแล้วเปิดหน้านั้นไว้สักครู่ ประมาณ 100-130 วินาที ( ดูเวลาที่เขาบอกให้เปิดอย่างน้อยกี่วินาที ) แล้วค่อยปิด อันไหนที่คลิ๊กแล้วแบนเนอร์จะหายไปเอง คลิ๊กได้ทีละหลายๆอันได้จะทำให้ไม่เสียเวลา โดยกดปุ่ม Shift ค้างไว้แล้วคลิ๊กที่แบนเนอร์ แล้วอีกวันหรือสักระยะค่อยมาเช็คใหม่ แรกๆ อาจจะมีมาน้อย อีกวันสองวัน คุณจะคลิ๊กจนเมื่อยเลยล่ะ

**2. ใน Inbox จะมีเมล์เข้ามาทุกวันคุณจะได้ค่าอ่าน ซึ่งจะมีลิงค์ยาวๆอยู่ ให้คลิ๊กอ่าน แล้วเปิดทิ้งไว้สักครู่ ประมาณ 10-130 วินาที ตามที่เค้ากำหนด แล้วจึงค่อยปิด

วิธีที่ 2 น่าสนใจกว่าเพราะได้เงินมากกว่า และได้ทุกวัน

**1. หาสมาชิกเพิ่มจากการโฆษณาในเว็บไซต์,หรือโพสต์ตามเว็บบอร์ดต่างๆ เพื่อให้มีคนมาสมัครสมาชิกทำเหมือนกับที่เราทำ หากมีคนสมัครสมาชิกภายใต้ชื่อของคุณ คุณจะได้ bonus เพิ่มอีก ฟรีๆ 500 euro เป็นค่าตอบแทนในการแนะนำเพื่อน ยิ่งคุณแนะนำมากคุณก็จะยิ่งได้เงินมาก สามารถเช็คได้ทันที

**2. คุณจะได้เปอร์เซ็นต์หากคุณแนะนำต่อโดยใช้ชื่อของคุณและถ้าหากคุณสมัครเสร็จแล้ว คุณต้องการแนะนำเพื่อนๆให้สมัครต่อจากคุณ โดยการส่งข้อความนี้ไปให้คนอื่น

เตือนด้วยความหวังดีนะคะ<<<<<

ถ้าคุณคิดว่าคุณไม่อยากมีสายงาน โดยไม่ใส่ชื่อผู้แนะนำ เช่น ทำตัวคนเดียวโดยที่ไม่มีหัวหน้าสายงาน ทางเว็บเค้าจะมีการตรวจสอบการเป็นสมาชิกทุกๆคนในทุกเดือนด้วยนะครับ เช่น ถ้าใครไม่ได้เล่นภายใน 14 วัน คือหลังจากเลยกำหนด 2 สัปดาห์ เค้าก็จะลบ Account ออก ฉะนั้นคุณต้องมีสายงานและคุณหาลูกทีมของคุณเพิ่มขึ้นอย่างน้อย 2 คน ทางบริษัทก็จะให้ความไว้วางใจ อาจจะเลื่อนตำแหน่งเป็น Gold Members , Silver Member , Diamond Member โดยจะได้รับผลประโยชน์เพิ่มขึ้นเช่น

- เพิ่มจำนวนจดหมายที่จะได้รับ มีการหาสมาชิกให้อัตโนมัติ

- เพิ่มอัตราเงินที่ได้จากการอ่านอีเมล์ขึ้นอีก 30% เป็นต้น

สามารถเช็คได้นะคะว่าใครเป็นลูกทีมบ้าง โดยทางเว็บเค้าจะรายงานมา และถ้าคุณอยากโฆษณาในเว็บบอร์ดต่างๆ ให้ copy ข้อความนี้ก็ได้ แล้วเอาไปโพสต์ในเว็บบอร์ดต่างๆ ได้เลยนะครับ โดยเปลี่ยนตัวลิงค์ให้เป็นชื่อคุณ แนะนำเพื่อนๆให้มาสมัครต่อจากเราด้วยนะเพื่อสร้างสายงาน จะมีโบนัสให้ด้วย 500 euro

สิ่งสำคัญ <<<<<

อย่าโกงเด็ดขาด โดยการสมัครเองหลายๆครั้งหรือสมัครเมล์มาใหม่แล้วสร้างข้อมูลเอง ทางเว็บไซต์เค้าจะมีระบบตรวจสอบ ถ้าเค้าตรวจสอบแล้ว IP address ซ้ำกัน เค้าจะตัดสิทธิ์สมาชิกโดยการลบทิ้งทันที แนะนำว่าถ้าใครโดนลบ Account แล้ว ก็ให้สมัครใหม่เป็นลูกทีมเราก็ได้จะได้ไม่มีปัญหา สามารถสมัครคอมพิวเตอร์ 1 เครื่อง ต่อ 1 ครั้งเท่านั้น แต่จะเช็คเมล์ซ้ำเครื่องก็ได้ และการสมัครจะต้องมีผู้แนะนำ ไม่ฉะนั้นจะถือเป็นโมฆะ เขาจะส่งเช็คเงินสดให้เราทันทีโดยหักค่าธรรมเนียมแล้ว หลังจากที่คุณคลิ๊กบริษัทจะส่งเงินมาให้คุณจากนั้นก็นำเช็คไปขึ้นเงินที่ธนาคาร

** แนะนำให้ไปขึ้นเงินที่ ธ.กรุงไทย เพราะเสียค่าธรรมเนียมถูกที่สุด**

การร้องขอการจ่ายค่าตอบแทน ( เงินที่คุณจะได้รับ ) <<<<<

จะมีปุ่ม My Redemption Area ปรากฏที่หน้าห้องสมาชิก ( ในส่วนที่เราเช็คยอดเงินเป็นประจำ ) โดยปุ่ม My Redemption Area จะปรากฏโดยอัตโนมัติเมื่อเราทำยอดได้ถึงตามที่แต่ละเว็บกำหนดอาจต้องรอสรุปยอดไปจนถึงปลายเดือนปุ่มนี้จึงจะขึ้นมา แนะนำให้ทำสะสมไปเรื่อยๆทุกวัน ถ้ามีปุ่มขึ้นมาเราก็กดเบิกได้ทันที หลังจากที่เราคลิ๊กปุ่ม Request Redemption แล้ว เขาจะส่งเงินเป็นเช็คเงินสดมาให้เราทันที .........ลองค่อยทำดูนะคะ ทำทีละขั้นตอน

a-n-cash.com   (ไม่ต้องใส่ www.)

“โอกาสมาถึงคุณแล้ว คุณจะทิ้งมันไปหรือ”

* ปล. เราหวังดีจริงๆนะไม่ได้มีเจตนาใดๆแอบแฝง เพราะว่าได้เงินจริงๆค่ะ

และต้องขออภัยหากไปรบกวนคุณ

***** คำแปลที่อยู่ในหมวดของรายรับของคุณ****

1. My Earnings: รายรับของฉัน

2. My User Info: ข้อมูลผู้ใช้ของฉัน

3. Referral Center: ศูนย์กลางสิ่งที่ดูประกอบ

4. Paid to Click: คลิกโฆษณา

5. Paid to Signup: กดเพื่อสมัคร

6. Auto Surf : การโต้คลื่นเครื่องยนต์ (ไม่รู้ตรงไปป่าว)

7. My Inbox: ตู้เก็บจดหมายของฉัน

8. Upgrades: เลื่อนขั้นที่ใช้การได้

9. My Redemption Area : บริเวณใช้คืนของฉัน

10. My Ad Stats: อ้างถึงของฉัน

11. My Referral Stats: ของใหม่มีให้

12. Log-Out : ลงทะเบียนออก

ลองกันดูได้นะคะ มันไม่ได้เสียหายเสียเงินอะไร ถ้าไม่ชอบก้อไม่ต้องทำก้อได้นะคะ ถ้าอยากลองก้อได้นะคะ

!!!อย่าลืม!!!

เข้าไปดูแล้วจะได้ !! อ้อถ้าอยากได้เงินเพิ่ม ส่งเมลนี้ไปให้คนอื่นล่ะ ได้ค่าหัวคนล่ะ 50 ยูโรอีก

** ข้อสงสัยอื่นๆ  

Profile  => ข้อมูล

Earning Options => การมีรายได้ออพชั่น

Inbox => ในกล่องข้อความ

Upgrade Account => เปลี่ยนใหม่บัญชี

Earnings =>การมีรายได้

Redeem => ซื้อคืน

Advertising Stats =>การโฆษณาสถิติ

หยาง:
เอามาฝาก เผื่อใครสนใจ....ไม่รู้ได้ จิงมั้ย แต่ว่าลองสมัครแล้ว ได้ 50 เหรียญจริงๆ

ไม่เสียหายอะไร ก็เผื่อฟลุ๊กน่ะ...

( วิธีการกรอกอยู่ข้างล่าง)

( อันนี้ก็อปเค้ามา หน่อยเพิ่งลองสมัครง่ะ...อิอิ)

ไม่รู้ว่าใครจะเชื่อเปล่า แต่ตัวผมเองสมัครตั้งแต่อาทิตย์ก่อน และลองสมัครเล่นๆมันบอกว่าจะส่งบัตร ATM มาให้ก็ลองทำดู อาทิตย์เดียวผมหาคนให้เวปมันเป็น ร้อยคน เมื่อวานผมได้รับบัตร ATM กดเงิน งงเลย แปลกแต่จริง กดเงินที่ แบงค์กรุงเทพ ได้มา 35,000 บาทเสียค่าธรรมเนียม 500 บาท ก็แค่เห็นว่าถ้าใครสนใจสมัครได้เลยครับ ใครไม่เชื่อก็ไม่ต้องครับ แต่ผมนะ งงมากนี่จริงหรือนี่ทำงานเดือนหนึ่งได่ 15000 นั่งทำ นี่ 10 นาที่เอง ได้ 35,000 บาท ลองดูครับ

คลิกเลย ไว้http://yinyang.dubaimlm.com

แค่คุณกรอกข้อมูลสมัคร ทางเว็บก้อรับเลย 50$ ง่ายๆ

อ่านเจอมา ลองสมัครได้จิงๆ ยืนยันได้ เพราะได้มาแล้ว

ได้ atm มากดตังค์แค่สมัครฟรีๆ

ขอแนะนำธุรกิจตัวใหม่จากต่างประเทศ

สมัครฟรีทิ้งไว้ก่อนก็ไม่เสียหายอะไร

สมัครปุ๊บจะมี Down Line (ทั่วโลก) ต่อทันที

สมัครได้เพียงแค่ประมาณ 10 นาที

มี Down Line (ทั่วโลก) แล้วกว่า 100 คน

บริษัท DUBAIMLM เปิดตัวเป็นทางการในวันที่ 31 มี.ค.

บริษัทเปิดมาสองเดือนมีสมาชิกกว่า 250,000 คน เป็นบริษัทที่มีการจัดอันดับการเจริญเติบโตสูงสุด ในขณะนี้

ดูข้อมูลการเติบโตได้ที่ http://alexa.com หรือตามลิงค์นี้ http://alexa.com/data/details/traffic_details/dubaimlm.com

สมัครฟรี: ผู้สมัครรับ 50 ดอลล่าร์ (ดอลลาร์ละ 34 บาท)

แนะนำตรงรับ 10 ดอลล่าร์ ต่อ สมาชิก 1 คน

ใต้สายงานทั้งหมดรับ 1 ดอลล่าร์ จนถึงชั้นที่ 50 (2 ยกกำลัง 50... รายได้มหาศาล)

*** สายงานเป็น binary (2 สาย) บริษัทจัดต่อสายงานให้อัตโนมัติ 1 ข้าง

มีสมาชิกบางท่านที่สมัครแล้วรุ่งขึ้นมีสมาชิกเกือบ 5,000 คนจากทั่วโลกมาต่อให้

ลองสมัครดูไม่เสียหายอะไร แถมได้ตังค์ใช้ฟรีๆ เป็นธุรกิจซึ่งเปิดตัวในวันที่ 31 มี.ค. นี้

โดยบริษัทจะให้เงิน 50 เหรียญสำหรับผู้ที่สมัครเป็นสมาชิกนะ และถ้าเราแนะนำเพื่อนให้มาสมัคร เราได้ฟรีๆอีก 10 เหรียญ

คลิกเลย

น่าเชื่อถือตรงที่เราไม่ต้องเสี่ยงนำเลขบัญชีเรากรอกข้อมูลให้เค้า

แต่เค้าจะส่งบัตร ATM มาให้เราตามที่อยู่ที่เรากรอกไปอ่ะ

พอเราได้รับบัตร ATM จากไปรษณีย์ เราก้อกดเงินใช้ได้เลย

และก้อไม่ใช่ที่ให้คลิก banner อะไรนั่นด้วยวิธีสมัครง่าย มั่กๆ

1. เข้าเว็บ http://yinyang.dubaimlm.com

2. แล้วไป Register Now เมนูด้านบนครับ

3. กรอกข้อมูลต่อไปนี้ เป็นภาษาอังกฤษนะ

Sponsor ID: (มันมีอยู่แล้ว : เป็น ID ของผมที่แนะนำคุณมาลงทะเบียนเพื่อรับเงิน)

First Name: ชื่อจริง

Last Name: นามสกุล

Address 1: บ้านเลขที่, ถนน

Address 2: ตำบล, อำเภอ

City: จังหวัด

State: ไม่ต้องใส่

Postal Code: รหัสไปรษณีย์

Country: Thailand

Daytime Phone Number: หมายเลขโทรศัพท์เวลากลางวัน (ใส่แต่ตัวเลขนะคะ เช่น 081234567

Phone Type: ประเภทโทรศัพท์ : ธุรกิจ/มือถือ/โทรสาร/บ้าน

Nighttime Phone Number: หมายเลขโทรศัพท์เวลากลางคืน (ใส่แต่ตัวเลขนะคะเช่น 081234567

Phone Type: ประเภทโทรศัพท์ : ธุรกิจ/มือถือ/โทรสาร/บ้าน

Email: อีเมล์

Confirm Email: ยืนยันอีเมล์

User Name: ชื่อในการ login ของเรา (6 - 16 ตัวเลขหรือตัวอักษร)

Password: รหัสผ่าน (8 - 16 ตัวเลขหรือตัวอักษร)

Confirm Password: ยืนยันรหัสผ่าน

Website URL: XXXXX.dubaimlm.com (เมื่อคุณ กำหนด User Name แล้วจะพบว่า User Name นี้จะเป็น ชื่อ Website URL โดยอัตโนมัติ)

เวปนี้จะเป็นเวปของเราที่จะให้คนที่เราแนะนำเข้าไปลงทะเบียนเพื่อรับเงินและทำธุรกิจ

่อจากคุณ

Are you currently involved with any MLM Travel Program such as YTB or Your Travel Biz?

เลือก NO

Are you currently involved with any MLM Lead Program such as Just Sell Three?

เลือก NO

Please list up to 3 MLM you have been involved with.

1. ไม่ต้องกรอก

2. ไม่ต้องกรอก

3. กรอก DubaiMLM? 3rd GOAL is 1,000,000 (copy และนำไปวางได้เลย)

4. กด Continue ตรวจทานข้อมูล และ Continue ไปจนเสร็จทุกขั้นตอน

5. เอา username กับ password ที่ตั้งไว้ Login เข้าไปดูรายได้ ในช่อง Earning จะมีเงิน 50 เหรียญ แต่ถ้าเราแนะนำเพื่อนให้กรอกข้อมูลแบบเรา เราก้อจะได้เพิ่มหัวละ 10 เหรียญทันที

7. เอาชื่อเว็บที่เราตั้งไว้ http://yinyang.dubaimlm.com  ไปแนะนำเพื่อนให้กรอกแบบสอบถามเหมือนเรา ข้อมูลทั้งหมดถูกส่งให้ในอีเมล์ที่กรอก หลังสมัคร อาจอยู่ใน Junk mail.(อีเมล์ขยะ) วิธีขยายเครือข่ายเพื่อเพิ่มรายได้คือ ทำเหมือนที่ผมทำเท่านั้น (เพียง copy ข้อความข

(http://xxxxxx.dubaimlm.com) นำไป post ตาม web ต่างให้คนเห็นมากๆ ) และที่ง่ายที่สุดคือ ให้ญาติ คนในครอบครัว และ เพื่อน สมัคร เพื่อรับเงิน ได้เงินใช้ฟรี

ประเทศดูไบต้องการขยายธุรกิจไปสู่ทั่วโลก โดยเล็งเห็นว่าระบบที่ดีและรวดเร็วที่สุดคือ

1. อินเตอร์เน็ต 2. ธุรกิจเครือข่าย

จึงได้สร้างเว็บไซต์ขึ้นมา แต่ถ้าทำการโฆษณาเว็บไซต์แบบทั่วไปจะช้ามาก เช่น ลงโฆษณากับเว็บดังๆ และการซื้อขายสินค้าแบบทั่วไปก็ไม่ยั่งยืน จึงมีการคิดระบบที่ทำให้ได้ผลดังนี้

1. รวดเร็ว 2. มีประสิทธิภาพ 3. ผู้คนต้องการ

ระบบการทำงานของเครือข่ายดูไบ ใช้ระบบการแนะนำต่อเป็นเครือข่ายแบบ Hi5 ขยายฐานสมาชิกออกไปเป็นทอดๆไม่สิ้นสุด โดยต่อสมาชิกแบบเครือข่าย 2 สายงาน โดยในเบื้องต้นสมาชิกที่สมัครใหม่จะต่อสายงานแนวดิ่งลงไปทั่วโลก คุณจะสร้างเครือข่ายที่มีสมาชิกจากทั่วโลก ไม่ใช่แค่ประเ ด็น

ทำไมได้เงินง่ายขนาดนั้นล่ะ จะได้จริงหรอ?

1. ประเทศดูไบค้าน้ำมัน รวยนะ แทนที่จะจ่ายให้กับการโฆษณาแบบอื่น ก็จ่ายมาให้เราแทน

ถ้าเทียบกับการได้ลูกค้าสมาชิกจริงๆ ดีกว่าไปทำระบบอื่น แต่ได้แค่ตัวเลขหลอกๆ อย่างที่ผ่านๆมา คุณอาจเคยมีส่วนร่วมในกลโกงโดยไม่รู้ตัว เช่น แค่คลิ๊กก็ได้เงิน หลอกเอาค่าโฆษณาจากผู้สนับสนุนหรือเจ้าของธุรกิจที่มาลงโฆษณากับเว็บไซต์ต่างๆ ซึ่งคุณเองก็ไม่คิดจะอ่านหรื

2. อีเบย์ คือคู่ค้าของเครือข่ายดูไบ น่าจับตามอง ทุกคนรู้จักอีเบย์ในฐานะแหล่งซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

บนโลกอินเตอร์เน็ตที่ใหญ่ที่สุด แค่ลูกค้าเก่าๆของอีเบย์ เปลี่ยนที่ซื้อสินค้า มาซื้อผ่านระบบเครือข่าย คุณได้ส่วนแบ่งด้วย!

3. ผู้คนต้องการซื้อขาย ขยายช่องทางการตลาด คนเล่นเน็ตและกล้าซื้อของผ่านเน็ตมากขึ้น นี่คือแนวโน้ม และโอกาสที่คุณควร รีบคว้าไว้!

จะได้เงินทางไหนล่ะ? เขาจะส่งบัตร ATM มาให้ตามที่อยู่ที่เรากรอกไป...

แล้วเอามากดเงินได้ที่ตู้เอทีเอ็มบ้านเรา

อย่าปล่อยโอกาสให้หลุดลอยไป รีบตัดสินใจสมัครฟรีว้นนี้ ที่ลิงค์ข้างล่างนี้

คลิกเลย ไว้  http://yinyang.dubaimlm.com  

(สมัครเสร็จแล้ว อย่าลืมนำ URL ของเรา ไปโพสต์ตามเวปต่าง ๆนะ เพื่อที่จะได้เงินที่รวดเร็วขึ้น )

คลิกเลย ไว้  http://yinyang.dubaimlm.com  

ลองดูเด้อพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ หน่อยลองแล้วได้เงินจริงๆด้วย ไม่น่าเชื่อ ...ไม่เสียหาย เราไม่ได้ลงทุนไร แค่โพสต์ไปเฉยๆ ...

555

เศรษฐกิจแย่ ลองๆ ทำไปเถอะ เงินทองเป้นของนอกกาย แต่มันคือปัจจัย 6 วิ้วววววววว

สรุปว่าทำไมต้องลอง

1. ฟรี่ไม่ได้มีค่าสมัคร

2. กรอกข้อมูลที่พอเปิดเผยได้ เช่น เบอร์โทร อีเมล์ ที่อยู่ ไม่ได้หนักหนาอะไร

3. เบอร์โทร ?? กรอกไปแล้วก็คงไม่มีใครโทรมาจีบหรอกมั้ง ??

4. เกิดว่าไม่ได้จริง ก็ไม่ได้เสียอะไร เอาเป็นว่าได้รู้ว่ามีเว็บไซต์แบบนี้ด้วย

คำถาม ??

แล้วเขาจะให้เงินเราเพื่ออะไร ?? ในความคิดผมว่า Dubai ชอบทำอะไรที่ไม่เหมือนใครแล้วเงินหนา

ฉะนั้นตามที่โฆษณาเหมือนกับเขาต้องการให้บริษัทเขาเป็น MLM ที่ใหญ่ที่สุด ( มีสมาชิกเยอะที่สุด )

จึงได้เหมือนกับจ้างพวกเราเข้าไปเป็นสมาชิก เพื่อในเวล่าการต่อรอด้านธุระกิจต่างๆ จะได้ง่ายขึ้น

และถ้าเราลองคิดดูว่าสมาชิกเขามีเป็นล้าน เขามีอีเมล์ของเรา เขาก็คงส่งโฆษณาขายเราเช่นกัน

เช่นพวก โรงแรม ท่องเที่ยว อย่างน้อยๆใน 1 ล้านคนของสมาชิกก็น่าจะมีคนสนใจบ้างแหละ ว่าไหม ?

คิดดูแล้วก็ไม่ได้เสียอะไร แต่อาจจะต้องมานั่งลบเมล์โฆษณาก็เป็นไปได้ แต่เอาเหอะตั้ง 50 $ X 33 = 1650 บาท คุ้มๆๆๆ

tree:
หวัดดีคับ ตอนนี้ผมคิดว่าคุณคงเป็นอีกคนที่มีทุกข์ในการหาเงิน ด้วยศักยภาพของคุณแล้วผมว่าคุณหน้าจะมีโอกาศได้สูงนะคับ ลองเข้ามาคุยกันเพื่อรายละเอียดที่มากขึ้น

mtree_09@hotmail.com

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม